Thailand Tenders - 31 August 2026 (Page 1 of 3)

558 tenders published in Thailand on 31 August 2026.

Tender Impulse is your trusted global tender website and tender aggregator, offering access to tens of thousands of tenders from over 190 countries. On this page, explore all government tenders, business tenders, and e-tenders published in Thailand on 31 August 2026, across industries like Healthcare & Medical, Food & Beverages, Infrastructure and construction, Furniture & Furnishings, Hotel, Catering & Hospitality, Park Management, Transportation & Mobility, Energy, Environment & Waste Management, Management Consultancy, Education & Training, Telecom, Agriculture, Farming & Forestry, Industrial Machinery & Equipment, Government & Community Services, Electrical Equipment & Lighting, IT-Software, Repair, Maintenance & Installation, Laboratory & Scientific Instruments, Meters, Mining, Metals & Minerals, Transportation Ports & Waterways, Oil and Gas.

This is page 1 of 3 for tenders published in Thailand on 31 August 2026.

Why Choose Tender Impulse for Thailand?

  • Access a curated list of tender notices from official sources, including ministries, PSUs, and local procurement authorities.
  • Daily updates of world tenders covering Thailand and beyond.
  • Tailored listings for sectors like Healthcare & Medical, Food & Beverages, Infrastructure and construction, Furniture & Furnishings, Hotel, Catering & Hospitality, Park Management, Transportation & Mobility, Energy, Environment & Waste Management, Management Consultancy, Education & Training, Telecom, Agriculture, Farming & Forestry, Industrial Machinery & Equipment, Government & Community Services, Electrical Equipment & Lighting, IT-Software, Repair, Maintenance & Installation, Laboratory & Scientific Instruments, Meters, Mining, Metals & Minerals, Transportation Ports & Waterways, Oil and Gas, including projects in EPC, defence, and infrastructure.
  • Easy filters to sort tenders by publish date, keywords, CPV codes, or authority name.

Get Started with Full Access

With a simple free live demo, gain access to tender details, bidding documents, authority contacts, and real-time updates from Thailand.

14593621 ประกวดราคาซื้อวัสดุอาหารสำหรับผู้ป่วย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๗๐ � Deadline15 Sep 2026 14593622 ประกวดราคาซื้อวัสดุบริโภค (วัตถุดิบประกอบอาหาร) จำนวน 5 หมวด ด้วย� Deadline15 Sep 2026 14597550 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงผิวจราจรแอสฟัลท์ติกคอนก Deadline15 Sep 2026 14597551 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการซ่อมสร้างผิวทางแอสฟัลท์ติกคอนกร Deadline15 Sep 2026 14597552 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนลาดยางผิวจราจรแบบแอส Deadline15 Sep 2026 14597553 ประกวดราคาซื้อHotmix จำนวน 363.00 ตัน เพื่อใช้ในโครงการก่อสร้างถนนลาดย� Deadline15 Sep 2026 14597554 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนโดยการเสริมผิวจราจรแ Deadline15 Sep 2026 14597555 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างซ่อมสร้างผิวทางแอสฟัลท์ติกคอนกรีต สายท� Deadline15 Sep 2026 14597557 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างซ่อมสร้างผิวทางแอสฟัลติกคอนกรีต โดยวิธ� Deadline15 Sep 2026 14597558 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการซ่อมแซมถนนลาดยางแอสฟัสท์ติกคอนก Deadline15 Sep 2026 14597559 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนนทางเข้าอาคารปฏิบัติการนวัตก Deadline15 Sep 2026 14597560 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตพร้อมวางท่อระบายน้ำ ซอยตัดเท� Deadline15 Sep 2026 14597561 ประกวดราคาซื้อยางแอสฟัลท์คอนกรีต (ชนิด Hot Mix AC.(๖๐-๗๐) จำนวน ๒๕๒ ตัน ด้ Deadline15 Sep 2026 14597562 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก รหัสทางหลวงท้องถิ� Deadline15 Sep 2026 14597563 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการซ่อมสร้างถนนลาดยางแอสฟัลติกคอนก Deadline15 Sep 2026 14597564 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างทางเชื่อมโรงครัว - ทางเชื่อมห้อง Deadline15 Sep 2026 14597565 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการซ่อมแซมถนนคอนกรีตเสริมเหล็กพร้อ Deadline15 Sep 2026 14597566 ประกวดราคาซื้อHotmix จำนวน ๔๔๗.๐๐ ตัน เพื่อใช้ในการดำเนินงานก่อสร้า� Deadline15 Sep 2026 14598554 ประกวดราคาซื้อวัสดุอาหารสำหรับผู้ป่วย จำนวน 4 หมวด ด้วยวิธีประก� Deadline15 Sep 2026 14598555 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อวัสดุประกอบอาหารสำหรับเลี้ยงดูผู้ใช้บริ Deadline15 Sep 2026 14598556 ประกวดราคาจ้างเหมาประกอบอาหารปรุงสำเร็จสำหรับผู้ป่วยสามัญ ผู� Deadline15 Sep 2026 14598557 ประกวดราคาจ้างประกอบอาหารผู้ป่วยใน โรงพยาบาลชัยบุรี ปีงบประมา� Deadline15 Sep 2026 14598972 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงขยายผิวจราจรแอสฟัลท์ติก Deadline15 Sep 2026 14598974 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนแอสฟัลท์ติกคอนกรีตพร Deadline15 Sep 2026 14598976 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนแอสฟัลท์ติกคอนกรีตถน Deadline15 Sep 2026 14598978 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนแอสฟัลท์ติกคอนกรีต รหัสทางหลวงท้องถ� Deadline15 Sep 2026 14598979 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างซ่อมสร้างผิวทางแอสฟัลติกคอนกรีต โดยวิธ� Deadline15 Sep 2026 14598981 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนแอสฟัลท์ติก บ้านสระบัวทอง หมู่ที่ 13 ต� Deadline15 Sep 2026 14598983 ประกวดราคาซื้อแผ่นดินเหนียวสังเคราะห์ (Bentonite Mat Geosynthetic Clay Liner GCL) ด้วยวิ� Deadline15 Sep 2026 14598985 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนลาดยางผิวทางแอสฟัลต์ Deadline15 Sep 2026 14598987 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนลาดยาง แบบAsphaltic Concrete บ้าน� Deadline15 Sep 2026 14598989 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนลาดยางแอสฟัสติกส์คอน Deadline15 Sep 2026 14598991 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนลาดยางแอสฟัลติกส์คอน Deadline15 Sep 2026 14599610 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างงานสร้างหลังคาโค้งคลังเก็บสิ่งอุปกรณ์ป Deadline15 Sep 2026 14599612 ประกวดราคาซื้อกล่องลวดตาข่าย Gabions (ชนิดเคลือบสังกะสี) มาตรฐาน มอก.7 Deadline15 Sep 2026 14599613 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างจ้างต่อเติมและปรับปรุงห้องเทคนิคการแพท Deadline15 Sep 2026 14599614 ประกวดราคาซื้อผลิตภัณฑ์คอนกรีต โครงการขยายเขตไฟฟ้าให้พื้นที่� Deadline15 Sep 2026 14599987 ประกวดราคาซื้อชุดเครื่องปรับอากาศพร้อมติดตั้ง จำนวน 1 ชุด ด้วยว Deadline15 Sep 2026 14599988 ประกวดราคาจ้างเหมาบำรุงรักษาเครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วน 335 เครื� Deadline15 Sep 2026 14599989 ประกวดราคาจ้างเหมาบำรุงรักษาเครื่องปรับอากาศแบบแยกส่วน (รวมอะ Deadline15 Sep 2026 14600768 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก พร้อมวางท� Deadline15 Sep 2026 14600769 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน ค.ส.ล. และวางท่อระบายน� Deadline15 Sep 2026 14600770 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน ค.ส.ล. และวางท่อระบายน� Deadline15 Sep 2026 14600771 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างสวนสาธารณะ ตรงข้ามศูนย์� Deadline15 Sep 2026 14600772 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนน คสล. สายเขาแงน หมู่ที่ ๑๑ ตำบลวังตะกอ � Deadline15 Sep 2026 14600773 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างบุกเบิกถนนลูกรัง สายควนหินแท่น-หนองไม้ไ� Deadline15 Sep 2026 14600774 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนน คสล. สายรวยรวย-เขาเกาะ หมู่ที่ ๕ ตำบลท� Deadline15 Sep 2026 14600775 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก สา� Deadline15 Sep 2026 14600776 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนน คสล. สายสมานมิตร บ้านเขาขวาง หมู่ที่ ๑ Deadline15 Sep 2026 14600777 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนน คสล. สายห้วยส้าน หมู่ที่ ๑ ตำบลวังใหม่ Deadline15 Sep 2026 14600778 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน คสล. บ้านคลองมะค่าหิน Deadline15 Sep 2026 14600779 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก สา� Deadline15 Sep 2026 14600780 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ซอ� Deadline15 Sep 2026 14600781 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการขยายถนนสายชุมชนบ้านนายจารึก หมู� Deadline15 Sep 2026 14600782 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ซอ� Deadline15 Sep 2026 14600783 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการวางท่อเหลี่ยมคอนกรีตเสริมเหล็ก � Deadline15 Sep 2026 14600784 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก บ้านหนองต� Deadline15 Sep 2026 14600785 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก สา� Deadline15 Sep 2026 14600786 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก สา� Deadline15 Sep 2026 14600787 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนพร้อมระบบระบายน้ำ ซอ� Deadline15 Sep 2026 14600788 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก บ้านหนองครก หมู่ที Deadline15 Sep 2026 14600789 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก รหัสทางหล� Deadline15 Sep 2026 14600790 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ซอ� Deadline15 Sep 2026 14600791 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก รหัสทางหล� Deadline15 Sep 2026 14600792 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็กภาย Deadline15 Sep 2026 14600793 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก สา� Deadline15 Sep 2026 14600794 ประกวดราคาซื้อเพื่อใช้งานปรับปรุงเส้นทางลูกรังเป็นทางผิวจราจ Deadline15 Sep 2026 14600795 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ถน� Deadline15 Sep 2026 14600796 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนพร้อมระบบระบายน้ำซอย Deadline15 Sep 2026 14600797 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก สายบ้านเห� Deadline15 Sep 2026 14600798 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ถนนสายถ้ำเต่า หมู่� Deadline15 Sep 2026 14600799 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็กซอย 8 หมู่ที่ 2 - ขนาด� Deadline15 Sep 2026 14600800 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการจัดจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตในโรงเ Deadline15 Sep 2026 14600801 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนน คสล.สายท่าเล-แหลมขาม -บ้านสูเ� Deadline15 Sep 2026 14600802 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงสะพาน คสล. ท่าเทียบเรือ บ� Deadline15 Sep 2026 14600803 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างกิจกรรมอำนวยความปลอดภัยทางถนน รหัสงาน 2165 Deadline15 Sep 2026 14600804 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างกิจกรรมอำนวยความปลอดภัยทางถนน รหัสงาน 2165 Deadline15 Sep 2026 14600805 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงผิวจราจรลูกรังเป็นถนนคอ Deadline15 Sep 2026 14600806 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนน ค.ส.ล.และรางระบายน้ำ ค.ส.ล.ถนนชุมแสง ๗ ด� Deadline15 Sep 2026 14600807 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงทางเท้า ถนนแหลมฉบัง สาย ๑ (ช่วงสี� Deadline15 Sep 2026 14600808 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน คสล.ยกระดับถนนราษฎร์� Deadline15 Sep 2026 14600809 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน คสล.ยกระดับถนนราษฎร์� Deadline15 Sep 2026 14600810 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็กบริ Deadline15 Sep 2026 14600811 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนผิวจราจรคอนกรีตเสริม Deadline15 Sep 2026 14600812 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก รห� Deadline15 Sep 2026 14600813 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก รหัสสายทาง ชม.ถ.199-10 จ� Deadline15 Sep 2026 14600814 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก รห� Deadline15 Sep 2026 14600815 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน ค.ส.ล. ซอยเลียบคลอง 12 ซ้ Deadline15 Sep 2026 14600816 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน คสล. หมู่ที่ 5 บ้านฝั่ง Deadline15 Sep 2026 14600817 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน คสล.พร้อมวางท่อระบาย� Deadline15 Sep 2026 14600818 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน คสล.พร้อมวางท่อระบาย� Deadline15 Sep 2026 14600849 Duct Bank and Manhole construction work by Bayswater Company Limited Central Phahon Yothin at Phahon Yothin Road area Deadline02 Sep 2026 14602057 ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด ๑ ตัน ปริมาณกระบอกสูบไม่ต่ำก� Deadline15 Sep 2026 14602058 ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด ๑ ตัน แบบดับเบิ้ลแค็บ จำนวน ๑ � Deadline15 Sep 2026 14602060 ประกวดราคาซื้อซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง ประเภทรถบรรทุก(ดีเ� Deadline15 Sep 2026 14602081 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง (รถบรรทุก(ดีเซล)แบบดับเ� Deadline15 Sep 2026 14602082 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง รถบรรทุก(ดีเซล) ขนาด ๑ ตั Deadline15 Sep 2026 14602208 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำอาหารผู้ป่วยใน โรงพยาบาลพิมลราช ประ� Deadline15 Sep 2026 14602209 ประกวดราคาจ้างทำความสะอาดอาคารโรงเรียนสังกัดสำนักงานเขตจอมทอ Deadline15 Sep 2026 14602347 ประกวดราคาจ้างโครงการพัฒนาผู้ประกอบการ OTOP เพิ่มคุณค่าผลิตภัณฑ์ Deadline15 Sep 2026 14602348 ประกวดราคาจ้างโครงการพัฒนาผู้ประกอบการ OTOP เพิ่มคุณค่าผลิตภัณฑ์ Deadline15 Sep 2026 14602413 ประกวดราคาจ้างเหมาทำอาหารผู้ป่วยใน (ปรุงสำเร็จ) ประจำปีงบประมา� Deadline15 Sep 2026 14602420 ประกวดราคาจ้างงานดำเนินโครงการพัฒนาอุตสาหกรรมและธุรกิจอาหารโ Deadline15 Sep 2026 14602421 ประกวดราคาจ้างการยกระดับเมนูอาหารในชุมชนสู่ความยั่งยืน (CBT Sustain ฺB Deadline15 Sep 2026 14602867 ประกวดราคาซื้อสารเภสัชรังสี จำนวน 14 รายการ ด้วยวิธีประกวดราคาอิ Deadline15 Sep 2026 14602868 ประกวดราคาซื้อยาจำนวน 3 รายการ ดังนี้ 1. ยา SODIUM VALPROATE CR 500 MG. TABLET จำนวน 405,000 เม� Deadline15 Sep 2026 14602869 ประกวดราคาซื้อยาจำนวน 4 รายการ ดังนี้ 1. ยา CAPECITABINE 500 MG. TABLET จำนวน 228,000 เม็ด, Deadline15 Sep 2026 14606085 ประกวดราคาซื้อวัสดุอาหาร (อาหารดิบเป็นรายสิ่งและเครื่องปรุง) ป� Deadline15 Sep 2026 14606138 ประกวดราคาซื้อโครงการจัดซื้อวัสดุเครื่องอุปโภคอาหารและข้าวสา Deadline15 Sep 2026 14606233 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก พร� Deadline15 Sep 2026 14606235 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงผิวจราจรเดิมโดยปูทับด้ว Deadline15 Sep 2026 14606237 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนลาดยางแอสฟัลต์คอนกรี Deadline15 Sep 2026 14606239 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงผิวจราจรเเอสฟัลท์ติก สา� Deadline15 Sep 2026 14606241 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนแอสฟัลท์ติกคอนกรีต ซอยนายสมศักดิ์ ทอ� Deadline15 Sep 2026 14606243 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงถนน ค.ส.ล. ด้วยผิวจราจรแอสฟัลท์ติ� Deadline15 Sep 2026 14606246 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนหินคลุก (คันทางดินถม) ซอยเลียบคลองทุ่� Deadline15 Sep 2026 14606248 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนน คสล.โดยเสริมผิวแอสฟั� Deadline15 Sep 2026 14606250 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน ค.ส.ล. บริเวณซอยอธิบดี Deadline15 Sep 2026 14606251 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน ค.ส.ล. พร้อมวางท่อระบา� Deadline15 Sep 2026 14606254 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก บ้� Deadline15 Sep 2026 14606256 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็กพร้ Deadline15 Sep 2026 14606258 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก (ผิ� Deadline15 Sep 2026 14606260 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก สา� Deadline15 Sep 2026 14606261 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็กสายวัดวิหาร หมู่ที� Deadline15 Sep 2026 14606263 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างปรับปรุงถนน ค.ส.ล. ซอยสุขุ� Deadline15 Sep 2026 14606265 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนลาดยางแอสฟัลท์ติกคอน Deadline15 Sep 2026 14606267 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็กภายในหมู่บ Deadline15 Sep 2026 14606269 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ขน� Deadline15 Sep 2026 14606271 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างเสริมผิวจราจร ถนนลูกรังบดอัดแน่น สายดอน� Deadline15 Sep 2026 14606273 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก (คสล.) สายบ้านวัดกำแ� Deadline15 Sep 2026 14606275 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนนด้วยแอสฟัลท์ติกคอนกร Deadline15 Sep 2026 14606277 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก จา� Deadline15 Sep 2026 14606279 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก ซอ� Deadline15 Sep 2026 14606281 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงถนน ค.ส.ล. พร้อมวางท่อระบา� Deadline15 Sep 2026 14606283 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนแอสฟัลท์ติกคอนกรีต ส� Deadline15 Sep 2026 14606285 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนหินคลุกพร้อมวางท่อระ Deadline15 Sep 2026 14606287 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนนคอนกรีตเสริมเหล็ก หม� Deadline15 Sep 2026 14606303 ประกวดราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์การแพทย์ (เวชภัณฑ์ยา) รายการ tacrolimus 1 Deadline15 Sep 2026 14607267 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมารักษาความสะอาดอาคารที่ทำการศาลจังหวัดฝ Deadline15 Sep 2026 14607268 ประกวดราคาเช่าพร้อมติดตั้งเครื่องบันทึกข้อมูลการเดินทาง (GPS) ขอ� Deadline15 Sep 2026 14607270 ประกวดราคาซื้อรถบรรทุกติดเครนพร้อมกระเช้าซ่อมไฟฟ้าชนิด ๖ ล้อ ๖ Deadline15 Sep 2026 14607271 ประกวดราคาจ้างบำรุงรักษาระบบจัดการข้อมูลสถิติการขนส่งทางอากา Deadline15 Sep 2026 14607272 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมาบริการทำความสะอาดภายในอาคารและบริเว Deadline15 Sep 2026 14607273 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาทำความสะอาดภายในมหาวิทยาลัย ด้วยวิธีปร� Deadline15 Sep 2026 14607274 ประกวดราคาจ้างเหมารักษาความสะอาดอาคารที่ทำการศาลเยาวชนและครอ Deadline15 Sep 2026 14607275 ประกวดราคาจ้างเหมารักษาความสะอาดอาคารที่ทำการศาลเยาวชนและครอ Deadline15 Sep 2026 14607276 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างอาคารและต่อเติมอาคารโรง Deadline15 Sep 2026 14607277 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างบ่อพักและท่อร้อยสายไฟฟ้าใต้ดิน สถานีต้� Deadline15 Sep 2026 14607279 ประกวดราคาซื้อเวชภัณฑ์ (ยา) ของโรงพยาบาลระยอง จำนวน ๑ รายการ ด้วย� Deadline15 Sep 2026 14607280 ประกวดราคาจ้างเหมาให้บริการบริหารงานระบบและซ่อมบำรุงระบบวิศว Deadline15 Sep 2026 14607281 ประกวดราคาซื้อเครื่องตีตรา ขนาดแรงกดสูงสุด ๓๖๐๐ kN จำนวน ๒ เครื่อ� Deadline15 Sep 2026 14607283 ประกวดราคาซื้อวัสดุไฟฟ้าและวิทยุ จำนวน 23 รายการ ด้วยวิธีประกวดร Deadline15 Sep 2026 14607284 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาบริการฟอกเลือดด้วยเครื่องไตเทียม ระยะเ� Deadline15 Sep 2026 14607285 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมาบริการทำความสะอาด ประจำปีงบประมาณ 2570 � Deadline15 Sep 2026 14607286 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการเครื่องถ่ายเอกสารพร้อมระบบบริหารจัดก Deadline15 Sep 2026 14607287 ประกวดราคาซื้อเครื่องเก็บและเป่าแห้งกล้องส่องตรวจระบบทางเดิน Deadline15 Sep 2026 14607288 ประกวดราคาซื้อคอนกรีตผสมเสร็จ สำหรับพื้นที่ที่รถผสมคอนกรีตเข� Deadline15 Sep 2026 14607289 ประกวดราคาเช่าเช่าเครื่องตรวจวิเคราะห์การแข็งตัวของเลือดอัตโ Deadline15 Sep 2026 14607290 ประกวดราคาซื้อเวชภัณฑ์ยา (Budesonide nasal spray 64 mcg/dose จำนวน 120 dose ปริมาตร 6 ml) ด้วยวิ Deadline15 Sep 2026 14607291 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาเอกชนดูแลและบำรุงรักษาต้นไม้ลานกีฬาพัฒ Deadline15 Sep 2026 14607292 ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด 10 ตัน 10 ล้อ แบบกระบะเทท้าย จำนว� Deadline15 Sep 2026 14607293 ประกวดราคาจ้างตรวจสุขภาพนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2569 จำนวน 3,7 Deadline15 Sep 2026 14607294 ประกวดราคาจ้างค่าบำรุงรักษาระบบเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการปฏิบ Deadline15 Sep 2026 14607295 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างอาคารอเนกประสงค์ (โดม) อบต.ยางช้าย ด้วยวิธ Deadline15 Sep 2026 14607296 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการดูแลสนามหญ้าและต้นไม้ จำนวน ๑ งาน ประจ� Deadline15 Sep 2026 14607297 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง รถตู้โมบายตรวจอาหาร ปร� Deadline15 Sep 2026 14607298 ประกวดราคาจ้างสอบเทียบเครื่องมือแพทย์และเครื่องมือห้องปฏิบัต Deadline15 Sep 2026 14607299 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาดอาคารต่างๆ ประจำปีงบประมา� Deadline15 Sep 2026 14607300 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อรถพยาบาล (รถตู้) ปริมาตรกระบอกสูบไม่ต่ำกว� Deadline15 Sep 2026 14607301 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการสลายนิ่วในระบบทางเดินปัสสาวะ กลุ่มงา� Deadline15 Sep 2026 14607302 ประกวดราคาซื้อชุดโต๊ะปฏิบัติการและอุปกรณ์พื้นฐานประจำห้องปฏิ Deadline15 Sep 2026 14607303 ประกวดราคาจ้างบำรุงรักษาเครื่องแม่ข่ายคอมพิวเตอร์ HCI ด้วยวิธีป� Deadline15 Sep 2026 14607304 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด 1 ตัน ปริมาตรกระบอกสูบ� Deadline15 Sep 2026 14607305 ประกวดราคาจ้างค่าปรับปรุงรถบรรทุกน้ำดับเพลิงเอนกประสงค์ ขนาด 1 Deadline15 Sep 2026 14607307 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างอาคารแพทย์แผนไทยและการแ Deadline15 Sep 2026 14607309 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการพนักงานขับรถยนต์ราชการ สำนักงานสรรพา� Deadline15 Sep 2026 14607310 ประกวดราคาซื้อเครื่องวิเคราะห์หมู่ฟังก์ชันทางเคมีด้วยเทคนิิค Deadline15 Sep 2026 14607312 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์การแพทย์ กลุ่มงานวิสัญญีวิทยา ในรายการ � Deadline15 Sep 2026 14607313 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการต่อเติมอาคารสำนักงาน เทศบาลตำบล� Deadline15 Sep 2026 14607314 ประกวดราคาจ้างโครงการจ้างเหมาบริการงานรักษาความปลอดภัยในสถาน Deadline15 Sep 2026 14607316 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาบุคคลภายนอก(นิติบุคคล) จ้างเหมาส่งหนังสื Deadline15 Sep 2026 14607317 ประกวดราคาซื้อเครื่องวิเคราะห์คุณสมบัติทางกลเชิงความร้อนการเ Deadline15 Sep 2026 14607318 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมาบริการทำความสะอาดอาคารและสถานที่โดย Deadline15 Sep 2026 14607319 ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด ๑ ตัน ปริมาตรกระบอกสูบไม่ต่ำ� Deadline15 Sep 2026 14607320 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างวงเวียนหอนาฬิกา ด้วยวิธ� Deadline15 Sep 2026 14607321 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างงานจ้างเหมาปรับปรุงซ่อมแซมทรัพย์สินที่ Deadline15 Sep 2026 14607322 ประกวดราคาซื้อรถบรรทุก(ดีเซล)ขนาด 1 ตัน ปริมาตรกระบอกสูบไม่ต่ำกว Deadline15 Sep 2026 14607323 ประกวดราคาซื้อทรายหยาบน้ำจืด ระบบส่งน้ำชลประทานฝั่งซ้าย โครงก Deadline15 Sep 2026 14607326 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ Legion FMS,Basic จำนวน 1,000 อัน ด้วยวิธีประกวดรา� Deadline15 Sep 2026 14607327 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างวางท่อระบายน้ำคอนกรีตเสริมเหล็กพร้อมบ่ Deadline15 Sep 2026 14607328 ประกวดราคาเช่าเครื่องจักร พร้อมพนักงานขับรถ สำหรับงานฝายห้วยผ� Deadline15 Sep 2026 14607329 ประกวดราคาจ้างเหมาให้บริหารงานระบบและซ่อมบำรุงระบบวิศวกรรมอา Deadline15 Sep 2026 14607330 ประกวดราคาจ้างซ่อมเรือตรวจการณ์ หมายเลข 635 สังกัด สถานีตำรวจน้ำ 1 Deadline15 Sep 2026 14607331 ประกวดราคาซื้อกรวดล้างน้ำเบอร์ 1 ระบบส่งน้ำชลประทานฝั่งซ้าย โค� Deadline15 Sep 2026 14607333 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างคูระบายน้ำ คสล.ถนนราชประชานุเคราะห์ หมู่ Deadline15 Sep 2026 14607334 ประกวดราคาซื้อระบบภาพและเสียงห้องประชุม ชั้น 4 อาคารสุขประชา วา� Deadline15 Sep 2026 14607335 ประกวดราคาซื้อปูนซีเมนต์ไฮดรอลิก ระบบส่งน้ำชลประทานฝั่งซ้าย โ Deadline15 Sep 2026 14607336 ประกวดราคาเช่าเครื่องตรวจวิเคราะห์พร้อมน้ำยาตรวจหาปริมาณไวรั Deadline15 Sep 2026 14607337 ประกวดราคาจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารหอจดหมายเหตุแห่งชาติเฉลิมพ Deadline15 Sep 2026 14607338 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ จำนวน ๗ รายการ ด้วยวิธีประกว� Deadline15 Sep 2026
API Integration — seamlessly integrate global tender data into your systems
AI-Powered Tender Intelligence for smarter bidding decisions
Publish Your Tenders — reach a global network of suppliers
Source Tenders Faster — discover verified tenders from across the globe
Chat with us