Thailand Tenders - 31 August 2026 (Page 2 of 3)

558 tenders published in Thailand on 31 August 2026.

Tender Impulse is your trusted global tender website and tender aggregator, offering access to tens of thousands of tenders from over 190 countries. On this page, explore all government tenders, business tenders, and e-tenders published in Thailand on 31 August 2026, across industries like Park Management, Infrastructure and construction, Management Consultancy, Chemicals & Fertilizers, Government & Community Services, Healthcare & Medical, Transportation & Mobility, Laboratory & Scientific Instruments, Environment & Waste Management, Transportation Ports & Waterways, Meters, Energy, Textiles, Clothing & Leather, IT-Software, Repair, Maintenance & Installation, Sports Goods, Toys & Recreation, Agriculture, Farming & Forestry, Oil and Gas, Education & Training, Renewable Energy, Industrial Machinery & Equipment, Telecom, Electrical Equipment & Lighting, Defence, Furniture & Furnishings.

This is page 2 of 3 for tenders published in Thailand on 31 August 2026.

Why Choose Tender Impulse for Thailand?

  • Access a curated list of tender notices from official sources, including ministries, PSUs, and local procurement authorities.
  • Daily updates of world tenders covering Thailand and beyond.
  • Tailored listings for sectors like Park Management, Infrastructure and construction, Management Consultancy, Chemicals & Fertilizers, Government & Community Services, Healthcare & Medical, Transportation & Mobility, Laboratory & Scientific Instruments, Environment & Waste Management, Transportation Ports & Waterways, Meters, Energy, Textiles, Clothing & Leather, IT-Software, Repair, Maintenance & Installation, Sports Goods, Toys & Recreation, Agriculture, Farming & Forestry, Oil and Gas, Education & Training, Renewable Energy, Industrial Machinery & Equipment, Telecom, Electrical Equipment & Lighting, Defence, Furniture & Furnishings, including projects in EPC, defence, and infrastructure.
  • Easy filters to sort tenders by publish date, keywords, CPV codes, or authority name.

Get Started with Full Access

With a simple free live demo, gain access to tender details, bidding documents, authority contacts, and real-time updates from Thailand.

14607339 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงภูมิทัศน์รอบสระน้ำตาฟุ้ Deadline15 Sep 2026 14607341 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างซ่อมปรับปรุงอาคารโรงประกอบอาหาร หมายเล� Deadline15 Sep 2026 14607342 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมานิติบุคคล ปฏิบัติงานด้านงานรักษาควา� Deadline15 Sep 2026 14607343 ประกวดราคาซื้อประตูน้ำใต้ดิน ขนาด 300 มม. (มอก.256-2540) และอื่นๆ รวม 20 ราย� Deadline15 Sep 2026 14607344 ประกวดราคาซื้อแก๊สออกซิเจนเหลวทางการแพทย์ ด้วยวิธีประกวดราคา� Deadline15 Sep 2026 14607345 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาเอกชนรักษาความปลอดภัยสถานที่ราชการของเ Deadline15 Sep 2026 14607346 ประกวดราคาซื้อกล้องส่องตรวจทางเดินหายใจแบบวีดิทัศน์ชนิดโค้งง Deadline15 Sep 2026 14607347 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการต่อเติมศาลาอเนกประสงค์ หมู่ที่ 15 � Deadline15 Sep 2026 14607348 ประกวดราคาเช่ารถยนต์ส่วนกลาง (รถตู้) จำนวน 5 คัน (ปี พ.ศ. 2570 - พ.ศ. 2574) ด้ว� Deadline15 Sep 2026 14607349 ประกวดราคาซื้อค่าจัดซื้อเครื่องเล่นเด็ก พร้อมติดตั้ง ด้วยวิธี� Deadline15 Sep 2026 14607350 ประกวดราคาเช่าเช่ารถบัสโดยสารปรับอากาศ พร้อมพนักงานขับรถ สำหร� Deadline15 Sep 2026 14607351 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการต่อเติมศาลาอเนกประสงค์ หมู่ที่ 3 � Deadline15 Sep 2026 14607352 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงต่อเติมอาคารสำนักงานองค Deadline15 Sep 2026 14607353 ประกวดราคาเช่าเครื่องตรวจนับเม็ดเลือดอัตโนมัติ พร้อมน้ำยา ด้ว� Deadline15 Sep 2026 14607354 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดและดูแลสวน ศาลจังหวัดร� Deadline15 Sep 2026 14607355 ประกวดราคาจ้างซ่อมเรือตรวจการณ์ หมายเลข 417 สังกัด สถานีตำรวจน้ำ 2 Deadline15 Sep 2026 14607356 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารศาลากลางจังหวัดนครราชส Deadline15 Sep 2026 14607357 ประกวดราคาจ้างงานปรับปรุง ถอดเปลี่ยน ยก ย้าย มาตรวัดน้ำงานระงั� Deadline15 Sep 2026 14607358 ประกวดราคาจ้างงานจ้างผู้รับจ้างเพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานด้า Deadline15 Sep 2026 14607360 ประกวดราคาซื้อกระสอบทรายใยสังเคราะห์ จำนวน ๑๒๗,๗๕๗ ใบ ประจำปีงบ� Deadline15 Sep 2026 14607361 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมารักษาความสะอาด อาคารที่ทำการศาลอาญาคดี� Deadline15 Sep 2026 14607363 ประกวดราคาจ้างติดตั้งระบบก๊าซทางการแพทย์ (Central Pipeline) อาคารผู้ป่วยใ� Deadline15 Sep 2026 14607364 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างอาคารหอประชุม ด้วยวิธีประกวดรา� Deadline15 Sep 2026 14607365 ประกวดราคาซื้อรถตู้โดยสาร จำนวน 1 คัน ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กท� Deadline15 Sep 2026 14607366 ประกวดราคาซื้อสิทธิ์การใช้งาน Microsoft 365 สำหรับใช้ปฏิบัติงานภายในฝ่ Deadline15 Sep 2026 14607368 ประกวดราคาจ้างเหมาทำความสะอาดศาลากลางจังหวัดพัทลุง และหอประช� Deadline15 Sep 2026 14607369 ประกวดราคาซื้อคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะประสิทธิภาพสูง ด้วยวิธีประก� Deadline15 Sep 2026 14607370 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมานิติบุคคลจัดหาบุคลากรมาปฏิบัติงานทำ Deadline15 Sep 2026 14607371 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างรางระบายน้ำคอนกรีตเสริม Deadline15 Sep 2026 14607372 ประกวดราคาซื้อคอมพิวเตอร์ตั้งโต๊ะ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทร� Deadline15 Sep 2026 14607374 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมานิติบุคคลช่วยสนับสนุนการปฏิบัติงานใ Deadline15 Sep 2026 14607375 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างงานจัดซ่อมสะพานคนเดินข้ามถนน พื้นที่เข� Deadline15 Sep 2026 14607376 ประกวดราคาจ้างบำรุงรักษาอุปกรณ์รักษาความปลอดภัยสำหรับระบบเคร Deadline15 Sep 2026 14607377 ประกวดราคาจ้างเหมารักษาความสะอาดอาคารที่ทำการศาลเยาวชนและครอ Deadline15 Sep 2026 14607378 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมาบริการปฏิบัติงานด้านงานผลิต ประจำปี� Deadline15 Sep 2026 14607379 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์วิทยาศาสตร์หรือการแพทย์ โครงการ ศูนย์สา� Deadline15 Sep 2026 14607380 ประกวดราคาจ้างบำรุงรักษาซอฟต์แวร์ออราเคิล ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. � Deadline15 Sep 2026 14607381 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ รายการข้อเข่าเทียมชนิดส่วนรับน้ำ� Deadline15 Sep 2026 14607382 ประกวดราคาซื้อซื้อ Set I.V จำนวน 98,817 Set ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิก Deadline15 Sep 2026 14607383 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมากำจัดวัชพืช ดูแล บำรุงรักษาต้นไม้ และสวน Deadline15 Sep 2026 14607384 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างรางระบายน้ำคอนกรีตเสริม Deadline15 Sep 2026 14607385 ประกวดราคาซื้อเครื่องช่วยหายใจชนิดให้แรงดันบวก 2 ระดับ จำนวน 2 เ� Deadline15 Sep 2026 14607386 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างงานติดตั้งหัวดับเพลิงของสำนักป้องกันแล Deadline15 Sep 2026 14607387 ประกวดราคาจ้างเข็มวิทยฐานะ จำนวน 6,500 ชิ้น ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล Deadline15 Sep 2026 14607388 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัย ของสำนักงานสรรพ� Deadline15 Sep 2026 14607389 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงและขยายท่อเมนประปาเพื่อรองรับร Deadline15 Sep 2026 14607390 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างรางระบายน้ำรูปตัวยู พร้� Deadline15 Sep 2026 14607391 ประกวดราคาซื้อโครงการจัดซื้อครุภัณฑ์เครื่องดนตรีสากลพร้อมชุด Deadline15 Sep 2026 14607392 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างสระว่ายน้ำ โรงเรียนเทศบ� Deadline15 Sep 2026 14607393 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงต่อเติมอาคารสำนักงานองค Deadline15 Sep 2026 14607394 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างอาคารหอพักอาจารย์ วิทยาลัยพยาบ� Deadline15 Sep 2026 14607395 ประกวดราคาซื้อวัสดุประเภทเหล็กเส้นเสริมคอนกรีต จำนวน 6 รายการ ส� Deadline15 Sep 2026 14607400 ประกวดราคาซื้อโครงการจัดซื้อครุภัณฑ์ จำนวน ๕ รายการ ด้วยวิธีปร� Deadline15 Sep 2026 14607401 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยในโรงพยาบาล ปีงบ� Deadline15 Sep 2026 14607402 ประกวดราคาจ้างเหมาให้บริหารงานระบบและซ่อมบำรุงระบบวิศวกรรมอา Deadline15 Sep 2026 14607403 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาดอาคาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒� Deadline15 Sep 2026 14607404 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อรถพยาบาลฉุกเฉิน (รถกระบะ) ปริมาตรกระบอกสู� Deadline15 Sep 2026 14607405 ประกวดราคาจ้างเหมาดูแลระบบวิศวกรรมอาคาร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2570 � Deadline15 Sep 2026 14607406 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างอาคารเรียนคอนกรีตเสริมเหล็ก 4 ชั Deadline15 Sep 2026 14607407 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงสะพานทางเดินเท้า คสล. พร้ Deadline15 Sep 2026 14607408 ประกวดราคาซื้อการติดตั้งระบบไฟฟ้าจากพลังงานแสงอาทิตย์บนหลังค Deadline15 Sep 2026 14607409 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อรถบรรรทุก(ดีเซล)ขนาด 1 ตัน ขับเคลื่อน 2 ล้อ ป� Deadline15 Sep 2026 14607410 ประกวดราคาจ้างเหมาเอกชนให้บริการแรงงานภายนอกปฏิบัติหน้าที่ให Deadline15 Sep 2026 14607411 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างเขื่อนกำแพงกันดิน 2 ฝั่ง � Deadline15 Sep 2026 14607412 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงห้องเก็บของชั้น 1 อาคาร 937 การไฟฟ้� Deadline15 Sep 2026 14607413 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาบริการสนับสนุนการปฏิบัติงานด้านงานผลิต Deadline15 Sep 2026 14607414 ประกวดราคาเช่าเครื่องเพาะเชื้อในเลือดอัตโนมัติพร้อมน้ำยา จำน� Deadline15 Sep 2026 14607415 ประกวดราคาเช่าเหมาจ่าย (Cost/Test) ชุดตรวจทางธนาคารเลือดบนเครื่องตรว� Deadline15 Sep 2026 14607416 ประกวดราคาซื้อเวชภัณฑ์ยา (Meropenem 1 g injection/infusion) ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็ก Deadline15 Sep 2026 14607465 ประกวดราคาซื้อระบบบริหารจัดการความมั่นคงปลอดภัยไซเบอร์ เพื่อ� Deadline15 Sep 2026 14607467 ประกวดราคาซื้อโครงการจัดซื้อรถฟาร์มแทรคเตอร์ ชนิดขับเคลื่อน ๔ Deadline15 Sep 2026 14607469 ประกวดราคาซื้ออุปกรณ์สำหรับสถานีตรวจอากาศเพื่อการเกษตร ด้วยว� Deadline15 Sep 2026 14607470 ประกวดราคาซื้อโครงการจัดซื้อรถพยาบาล (รถตู้) ปริมาตรกระบอกสูบไ� Deadline15 Sep 2026 14607471 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างระบบกรองน้ำผิวดิน หมู่ท� Deadline15 Sep 2026 14607472 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างถนน คสล. พร้อมวางท่อระบาย Deadline15 Sep 2026 14607473 ประกวดราคาจ้างตรวจคัดกรองและวัดสายตาและจ้างเหมาประกอบแว่นตาพ Deadline15 Sep 2026 14607474 ประกวดราคาซื้อลิฟต์พร้อมติดตั้ง จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอ� Deadline15 Sep 2026 14607475 ประกวดราคาซื้อเครื่องอัดอากาศขณะหายใจเข้าชนิดแรงดันคงและแปรผ Deadline15 Sep 2026 14607476 ประกวดราคาจ้างเหมาทำความสะอาดอาคาร อาคารเฉลิมพระเกียรติ คณะบร� Deadline15 Sep 2026 14607477 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างงานจัดซ่อมสะพานคนเดินข้ามถนน พื้นที่เข� Deadline15 Sep 2026 14607478 ประกวดราคาซื้อชุดเครื่องมือผ่าตัดต้อกระจก จำนวน 2 ชุด ด้วยวิธีป� Deadline15 Sep 2026 14607479 ประกวดราคาซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์การแพทย์ น้ำยาตรวจวิเคราะห์ด้า� Deadline15 Sep 2026 14607480 ประกวดราคาซื้อตู้อบเด็กสำหรับลำเลียงทารกแรกคลอด จำนวน 1 เครื่อ� Deadline15 Sep 2026 14607481 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างโครงหลังคาเหล็กอเนกประส Deadline15 Sep 2026 14607482 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ทางด้านศัลยกรรมออร์โธปิดิกส์ ชุดข� Deadline15 Sep 2026 14607483 ประกวดราคาซื้อรถพยาบาลฉุกเฉิน (กระบะ) ชนิดขับเคลื่อน 4 ล้อ ปริมาต� Deadline15 Sep 2026 14607484 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ทางด้านศัลยกรรมออร์โธปิดิกส์ ชุดข� Deadline15 Sep 2026 14607485 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างอาคารฌาปนสถาน บ้านหนองหล่ม หมู่ที่ 3 ด้วย� Deadline15 Sep 2026 14607489 ประกวดราคาเช่าเครื่องย้อมสไลด์อัตโนมัติด้วยวิธีอิมโมโนฮิสโตเ Deadline15 Sep 2026 14607490 ประกวดราคาซื้อคอนกรีตผสมเสร็จรูปลูกบาศก์ 210 กก. ตร.ซม.และรูปทรงกร Deadline15 Sep 2026 14607491 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างขยายเขตระบบประปาเหนือโตน หมู่ที่ ๒ (ครั้ Deadline15 Sep 2026 14607492 ประกวดราคาจ้างควบคุมดูแล บริหารจัดการ บริการบำรุงรักษาและซ่อม� Deadline15 Sep 2026 14607493 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างระบบระบายน้ำ คสล.ซอยแยกบ้านเหนื� Deadline15 Sep 2026 14607494 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมารักษาความสะอาด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2570 ศาล� Deadline15 Sep 2026 14607495 ประกวดราคาเช่าเครื่องวิเคราะห์อัตโนมัติ CBC พร้อมน้ำยา ด้วยวิธีป Deadline15 Sep 2026 14607496 ประกวดราคาซื้อชุดอุปกรณ์เตรียมตัวอย่างเพื่อวิเคราะห์คุณภาพวั Deadline15 Sep 2026 14607497 ประกวดราคาซื้อยา Manidipine tab ๒๐ mg ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-biddin Deadline15 Sep 2026 14607498 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาบริหารจัดการศูนย์เฝ้าระวังและควบคุมคุณ Deadline15 Sep 2026 14607499 ประกวดราคาซื้อยา Atorvastatin tab 40 mg ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding) Deadline15 Sep 2026 14607500 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างรั้ว โรงเรียนบ้านอ่าวน้ำเมา หมู่ที่ 5 บ้า� Deadline15 Sep 2026 14607501 ประกวดราคาจ้างทำความสะอาดอาคารสำนักงานเขตสะพานสูง ประจำปีงบป� Deadline15 Sep 2026 14607502 ประกวดราคาซื้อเครื่องปั่นเหวี่ยงตกตะกอนความเร็วสูงชนิดควบคุม Deadline15 Sep 2026 14607503 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างงานก่อสร้างปรับปรุงห้อง GROSS โรงพยาบาลศรี� Deadline15 Sep 2026 14607504 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างอาคารเรียน 105ล 58(ข) ต้านแผ่นดินไหว � Deadline15 Sep 2026 14607505 ประกวดราคาซื้อเครื่องปั่นตกตะกอนแบบควบคุมอุณหภูมิชนิดตั้งโต๊ Deadline15 Sep 2026 14607506 ประกวดราคาซื้อกล้องโทรทัศน์วงจรปิด (CCTV) สำหรับอาคาร 1,2 และ 3 พร้อมต� Deadline15 Sep 2026 14607507 ประกวดราคาซื้อระบบการกระจายเสียงภายในมหาวิทยาลัยผ่านระบบเครื Deadline15 Sep 2026 14607508 ประกวดราคาซื้อชุดกล้องถ่ายภาพ พร้อมอุปกรณ์ ด้วยวิธีประกวดราคา� Deadline15 Sep 2026 14607509 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์การเกษตร รายการเครื่องย่อยกิ่งไม้แบบลา� Deadline15 Sep 2026 14607510 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาดปีงบประมาณ ๒๕๗๐ ด้วยวิธีปร� Deadline15 Sep 2026 14607511 ประกวดราคาเช่าเครื่องถ่ายเอกสารประจำ ศูนย์ฝึกการบินหัวหิน จำน� Deadline15 Sep 2026 14607512 ประกวดราคาซื้อเตียงผ่าตัดระบบทางเดินปัสสาวะ ควบคุมการทำงานด้� Deadline15 Sep 2026 14607513 ประกวดราคาซื้อซื้อวัสดุคอมพิวเตอร์ จำนวน 17 รายการ ด้วยวิธีประกว Deadline15 Sep 2026 14607514 ประกวดราคาซื้อรายการ ชุดฝึกการทำงานระบบควบคุมไฟฟ้า อุปกรณ์ตรว� Deadline15 Sep 2026 14607515 ประกวดราคาจ้างทำฟันเทียมชนิดติดแน่น ประจำปีงบประมาณ ๒๕๗๐ ด้วยว Deadline15 Sep 2026 14607516 ประกวดราคาซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์โน้ตบุ๊ก สำหรับงานประมวลผล จำ� Deadline15 Sep 2026 14607518 Announcing an electronic bidding (e-bidding) for the repair of patrol boat number 629, belonging to Marine Police Station 2, Division 8, Marine Police Command, Mae Nang Khao Subdis Deadline15 Sep 2026 14607519 ประกวดราคาซื้อรถบรรทุกขยะ ขนาด ๑ ตัน ปริมาตรกระบอกสูบไม่ต่ำกว่� Deadline15 Sep 2026 14607520 ประกวดราคาจ้างทำฟันเทียมชนิดถอดได้และงานจัดฟัน ประจำปีงบประม� Deadline15 Sep 2026 14607521 ประกวดราคาซื้อจอสกอร์บอร์ดอิเล็กทรอนิกส์ (LED) และอุปกรณ์พร้อมติ� Deadline15 Sep 2026 14607522 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ประจำศูนย์บัญชาการควบคุมไฟป่า จำนวน ๗ รา Deadline15 Sep 2026 14607523 ประกวดราคาซื้อซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง รายการ รถบรรทุกขยะ Deadline15 Sep 2026 14607524 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาทำความสะอาด สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมลาดก� Deadline15 Sep 2026 14607525 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ เพื่อใช้ในงานศัลยกรรมหัวใจและทรว� Deadline15 Sep 2026 14607526 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารสำนักงานและอาคารเรียน � Deadline15 Sep 2026 14607527 ประกวดราคาจ้างเหมาดูแลระบบวิศวกรรมอาคารพร้อมสิ่งปลูกสร้างประ Deadline15 Sep 2026 14607528 ประกวดราคาจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารสำนักงานเขตประเวศและอาคารฝ Deadline15 Sep 2026 14607529 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ทั่วไป จำนวน ๖ รายการ ด้วยวิธีประกว Deadline15 Sep 2026 14607530 ประกวดราคาจ้างเหมากำจัดขยะติดเชื้อ จำนวน 1 รายการ ด้วยวิธีประกว� Deadline15 Sep 2026 14607531 ประกวดราคาจ้างเหมาดูแลความปลอดภัย (2 แห่ง) จำนวน 1 งาน ด้วยวิธีประ� Deadline15 Sep 2026 14607532 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างรางระบายน้ำ ค.ส.ล. ซอยอุดมสุข หน้าบ้านเลขท Deadline15 Sep 2026 14607538 ประกวดราคาจ้างงานจ้างซ่อมเปลี่ยนคอมเพรสเซอร์เครื่องทำน้ำเย็น Deadline15 Sep 2026 14607539 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง รถพยาบาลฉุกเฉิ� Deadline15 Sep 2026 14607540 ประกวดราคาจ้างเหมาเครื่องจักรพร้อมแรงงานเพื่อรักษาความสะอาดค Deadline15 Sep 2026 14607541 ประกวดราคาซื้อเครื่องตรวจอวัยวะภายในด้วยคลื่นเสียงความถี่สูง Deadline15 Sep 2026 14607542 ประกวดราคาจ้างเหมาให้บริการบริหารงานระบบและซ่อมบำรุงระบบวิศว Deadline15 Sep 2026 14607543 ประกวดราคาจ้างเหมารักษาความสะอาด อาคารที่ทำการศาลเยาวชนและคร� Deadline15 Sep 2026 14607544 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการปรับปรุงระบบแสงสว่างภายในสวนสาธ Deadline15 Sep 2026 14607545 ประกวดราคาเช่าเช่าเครื่องตรวจวิเคราะห์งานธนาคารเลือดอัตโนมัต Deadline15 Sep 2026 14607546 ประกวดราคาซื้อระบบคอมพิวเตอร์พร้อมอุปกรณ์สำหรับการเรียนการสอ Deadline15 Sep 2026 14607547 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ ในรายการน้ำยาล้างเครื่องมือชนิดผ� Deadline15 Sep 2026 14607548 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ Deadline15 Sep 2026 14607549 ประกวดราคาซื้อรถกระบะดับเพลิงเคลื่อนที่เร็ว จำนวน ๑ รายการ ด้ว Deadline15 Sep 2026 14607550 ประกวดราคาจ้างงานสนับสนุนการปฏิบัติงานของสถาบัน ประจำปีงบประ� Deadline15 Sep 2026 14607551 ประกวดราคาซื้อวัสดุบริโภค เพื่อใช้ในกลุ่มงานโภชนศาสตร์ ในรายก� Deadline15 Sep 2026 14607552 ประกวดราคาซื้อวัสดุงานบ้านงานครัว ในรายการถุงขยะ จำนวน ๓ รายกา� Deadline15 Sep 2026 14607553 ประกวดราคาซื้อเครื่องให้การรักษาอาการปวดและกระตุ้นเซลล์ประสา Deadline15 Sep 2026 14607554 ประกวดราคาซื้อคอนกรีตผสมเสร็จรูปลูกบาศก์ 210 กก. ตร.ซม.และรูปทรงกร Deadline15 Sep 2026 14607555 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาดสถานที่ราชการ ศูนย์ราชการ� Deadline15 Sep 2026 14607556 ประกวดราคาจ้างจ้างพัฒนาแพลตฟอร์มดิจิทัลกลางด้านการแพทย์แผนไท Deadline15 Sep 2026 14607557 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการสำหรับสนับสนุนการปฏิบัติงานด้านงานบร Deadline15 Sep 2026 14607558 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อโคมไฟ LED เเละเสาไฟฟ้าอุปกรณ์ครบชุดพร้อมติ� Deadline15 Sep 2026 14607559 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมาบริการผลิตภัณฑ์สุขอนามัย กำจัดเชื้อ � Deadline15 Sep 2026 14607560 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ ข้อเข่าเทียม จำนวน ๒ รายการ ด้วยวิธ Deadline15 Sep 2026 14607561 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ ข้อสะโพกเทียม จำนวน ๒ รายการ ด้วยวิ� Deadline15 Sep 2026 14607562 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะและขนส่ง (รถพยาบาลฉุกเฉิ� Deadline15 Sep 2026 14607563 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างงานจ้างซ่อมท่อประปาแตกรั่ว พร้อมงานที่� Deadline15 Sep 2026 14607564 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ ชุดโลหะดามกระดูก จำนวน ๘ รายการ ด้ว� Deadline15 Sep 2026 14607565 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมาเอกชนในการจัดเก็บและกำจัดขยะมูลฝอยและส Deadline15 Sep 2026 14607566 ประกวดราคาเช่าประกวดราคาเช่าระบบจัดเก็บและรับส่งภาพทางการแพท Deadline15 Sep 2026 14607568 ประกวดราคาเช่าเครื่องวิเคราะห์ปัสสาวะพร้อมน้ำยา จำนวน ๑ รายกา� Deadline15 Sep 2026 14607569 ประกวดราคาจ้างเหมาทำความสะอาดอาคารศาลากลางจังหวัดเลย ประจำปี� Deadline15 Sep 2026 14607570 ประกวดราคาซื้อสารละลายปราศจากเชื้อสำหรับผ่าตัดตา ๑.๘% ด้วยวิธี� Deadline15 Sep 2026 14607571 ประกวดราคาจ้างบริการทำความสะอาดอาคารมหาธีรราชานุสรณ์ ด้วยวิธ� Deadline15 Sep 2026 14607572 ประกวดราคาเช่าการเช่ารถยนต์ส่วนกลาง รถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด ๑ ตัน ข� Deadline15 Sep 2026 14607573 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างและปรับปรุงสนามกีฬาประจ Deadline15 Sep 2026 14607574 ประกวดราคาจ้างบริหารงานการจัดการอาคารมหาธีรราชานุสรณ์ ด้วยวิ� Deadline15 Sep 2026 14607575 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างก่อสร้างระบบรางระบายน้ำภายในโรงเรียนบ้ Deadline15 Sep 2026 14607576 ประกวดราคาจ้างกิจกรรมเพื่อขอรับรองสิทธิ์การจัดงานระดับ A1 - จ้าง Deadline15 Sep 2026 14607577 ประกวดราคาจ้างจ้างผู้รับจ้างเพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานด้านกา Deadline15 Sep 2026 14607578 ประกวดราคาซื้อDROPOUT FUSE 33 kV 100 A เลขที่ กจพ1-ดฟ-002-2569 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล� Deadline15 Sep 2026 14607580 ประกวดราคาซื้อครุภัณฑ์ห้องปฏิบัติการสื่อสารและการตลาดสมัยใหม Deadline15 Sep 2026 14607581 ประกวดราคาจ้างงานจ้างเหมาบริการรักษาความสะอาดอาคาร จำนวน 1 งาน � Deadline15 Sep 2026 14607583 ประกวดราคาซื้อโครงการจัดซื้อรถบรรทุก (ดีเซล) ขนาด 1 ตัน ปริมาตรกร� Deadline15 Sep 2026 14607586 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อชุดน้ำยาตรวจวิเคราะห์การแข็งตัวของเลือด Deadline15 Sep 2026 14607587 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างอาคารสำนักทะเบียนท้องถิ่น พร้อมต่อเติม� Deadline15 Sep 2026 14607588 ประกวดราคาจ้างโครงการระบบการจัดทำและบริหารงบประมาณรายจ่ายประ Deadline15 Sep 2026 14607589 ประกวดราคาซื้อจัดซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์หรือการแพทย์ จำนวน 5 รายก� Deadline15 Sep 2026 14607590 ประกวดราคาซื้อท่อเหล็กกล้าเชื่อมด้วยไฟฟ้าแบบตะเข็บเกลียว ขนา� Deadline15 Sep 2026 14607591 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์รายการสายสวนเพื่อการขยายหลอดเลือด Deadline15 Sep 2026 14607592 ประกวดราคาจ้างแก้ไข เปลี่ยนแปลงป้ายชื่อถนน ซอย ตรอกและเสาพร้อม Deadline15 Sep 2026 14607593 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการตรวจวัดความหนาแน่นของกระดูก (Bone Mineral Density) จ Deadline15 Sep 2026 14607594 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างโครงหลังคาเหล็กอเนกประส Deadline15 Sep 2026 14607595 ประกวดราคาซื้อลิ้นหัวใจเทียมชนิดเนื้อเยื่อทำจากเยื่อหุ้มหัวใ Deadline15 Sep 2026 14607596 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัยบ่อกำจัดขยะมูลฝอย สว� Deadline15 Sep 2026 14607597 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างสะพานเดินเท้าข้ามฝั่งแม Deadline15 Sep 2026 14607598 ประกวดราคาจ้างเหมาเอกชนรักษาความปลอดภัยในพื้นที่ อจปร.อร. (ปอ.2/ง� Deadline15 Sep 2026 14607599 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมารักษาความสะอาดที่ทำการศาลเยาวชนและครอบ Deadline15 Sep 2026 14607600 ประกวดราคาซื้อวัสดุประเภทท่อ พีวีซี. พร้อมอุปกรณ์ประกอบ และอื่� Deadline15 Sep 2026 14607601 ประกวดราคาจ้างจ้างเหมารักษาความสะอาดอาคารที่ทำการศาลเยาวชนแล Deadline15 Sep 2026 14607602 ประกวดราคาจ้างเหมาบริการทำความสะอาดอาคาร บก.อจปร.อร. (ปอ.1/งป.70) ด้ว� Deadline15 Sep 2026 14607604 ประกวดราคาซื้อรถพยาบาล (รถตู้) ปริมาตรกระบอกสูบไม่ต่ำกว่า ๒,๔๐๐ � Deadline15 Sep 2026 14607605 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการก่อสร้างโครงหลังคาเหล็กอเนกประส Deadline15 Sep 2026 14607606 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงหลังคาและฝ้าเพดาน อาคารปฏิบัติ� Deadline15 Sep 2026 14607607 ประกวดราคาจ้างก่อสร้างโครงการขุดลอกสระน้ำ บ้านหนองยาง หมู่ที่ Deadline15 Sep 2026 14607609 ประกวดราคาซื้อ DROPOUT FUSE 22 kV 100 A 12 kA เลขที่ กจพ1-ดฟ-007.4-2569 ด้วยวิธีประกวดราคาอ� Deadline15 Sep 2026 14607610 ประกวดราคาซื้อ DROPOUT FUSE 22 kV 100 A 12 kA เลขที่ กจพ1-ดฟ-007.3-2569 ด้วยวิธีประกวดราคาอ� Deadline15 Sep 2026 14607611 ประกวดราคาซื้อ DROPOUT FUSE 22 kV 100 A 12 kA เลขที่ กจพ1-ดฟ-007.2-2569 ด้วยวิธีประกวดราคาอ� Deadline15 Sep 2026 14607612 ประกวดราคาซื้อ DROPOUT FUSE 22 kV 100 A 12 kA เลขที่ กจพ1-ดฟ-007.1-2569 ด้วยวิธีประกวดราคาอ� Deadline15 Sep 2026 14607613 ประกวดราคาซื้อวัสดุการแพทย์ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ ( Deadline15 Sep 2026
API Integration — seamlessly integrate global tender data into your systems
AI-Powered Tender Intelligence for smarter bidding decisions
Publish Your Tenders — reach a global network of suppliers
Source Tenders Faster — discover verified tenders from across the globe
Chat with us